1. Chào đón Anh chị ra nhập Cộng đồng nhân sự tiền lương lớn nhất Việt Nam
  2. Cơ hội trở thành nhân sự cao cấp mảng C&b, lịch khai giảng lớp C&B Excel Hà Nội và Sài Gòn: - Khóa 11 Hà Nội: 18h30 ngày 28/10/2015 (Học 2,4,6) - Khóa 3 Sài Gòn: 18h30 ngày 24/10/2015 (Học thứ 7, chủ nhật)

Theo cả nhà mình nên xử lý thế nào với trường hợp sếp dọa báo công an ?

Thảo luận trong 'Công đoàn' bắt đầu bởi kinhcan24, 3 Tháng chín 2015.

1. kinhcan24 Member

chào cả nhà!!!

cho mình tâm sư đêm khuya tý nha. chuyện bắt đầu từ năm 2014 lúc đó mình đang yêu vợ mình, lúc đó vợ mình đang làm kế toán thuế cho công ty TNHH thái bình nguyên, ở Khối 9 - Thị TRấn cầu giát, quỳnh lưu, nghệ an. lúc đó mình đang làm ở hà nội. và lúc cưới vợ đã vào cuối năm 2014 rồi, vợ mình kinh nghiệm làm thuế còn chưa tốt nên đã làm sai một số vấn đề, mà lỗi chủ yếu cũng do công ty chứ không phải vợ mình. khi cưới vợ xong mình quyết định về quê lập nghiệp và biết vợ làm sai nên mình quyết định bù đắp lại cho cty đó bằng cách làm thuế cho họ 1 năm tức là năm 2015. thế nhưng khi vào làm qua những lời tâm sự mình xem sếp đó như anh trai, mình cận lực hết khả năng để giúp ổmn định và phát triển công ty và mình đã làm được, tất nhiên sếp không nợ lương mình, nhưng có vay mình 1.585.000 đồng. cách đây mấy tháng mình đòi mãi mới trả được chín trăm ngàn. do vợ sinh nên mình cần tiền mình đòi nốt số còn lại nhưng sếp không những không trả quay lại chưởi mình là kệ thằng tổ mi. mình đã quyết định nghỉ việc cho xong. thế nhưng ông lại đi nói xấu mình đủ điều, rồi bịa chuyện, hôm nay vợ mang con lên nhà ngoại về nghe vợ kể lại mình buồn và tức chịu không nổi. mình nhắn tin chưởi lại. và thế là ông và gia đình ông dọa sẽ báo công an vì xúc phạm.rồi thuê giang hồ đánh mình, rồi báo với chi cục thuế.

thật sự mình rất bực mình sao có người tiểu nhân đến thế. theo cả nhà mình nên xử lý thế nào. mình cũng nắm dữ bí mật cty này rất nhiều

FB
  2. Gordonmof Member

Proviron Use In Pct
    You need to now see that it does not matter if you have any experience at all with house home design. You can do more than maybe you have ever thought probable. Placed the info from this article to great use at your residence. Before very long, your mates will likely be leaving comments on the wonderful things you have performed around your home.Lower Your Handicap With One Of These Remarkable The game of golf Tips
    Anavar Dosage Daily
    Eating blueberries frequently just can assist inside your combat malignancy. Some data is available which demonstrates that blueberries possess a positive effect on colon many forms of cancer in laboratory rats. Your ultimate goal should be to ingest in regards to a glass as well as a fifty percent every day. If that's too much any volume can provide some gain.
    Sustanon 250 Galenika
    Since blogs are written over a a lot more private levels, you ought to stay away from producing in professional shades. This will make it simpler to the reader to relate with yourself on a private degree. This can keep your viewers returning down the road to learn more of the blogs and forums you write.
    Methenolone Acetate Vs Methenolone Enanthate